Share this to

By:Robert Wafula Mutasi

Daktari mmoja nchini Kenya amewasilisha ombi bungeni akitaka tatizo la kudumu la ukosefu wa nguvu za kiume litambuliwe rasmi kama ulemavu.

Daktari Benson Kibore amesema vijana na watu wa umri wa makamo ndio wanaoathirika zaidi na tatizo hilo, akisisitiza kuwa hatua hiyo itasaidia kupunguza unyanyapaa na kuboresha upatikanaji wa huduma za matibabu kwa waathiriwa.

Voiced Article

Share this to

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *